๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot Medal14

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot Medal14
๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot

2 posters

Go down

Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot Empty Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot

Bài gửi by tuankute Sat Aug 14, 2010 6:18 pm

Theo ý kiến tiếp theo của em:
+ Mở cuộc thi thiết kế logo cho Nhí Nhố ( admin là trọng tài)
+ Forum nên tìm thêm nhân tài chẳng hạn như : Designer,code,nhiếp ảnh,...v.v......
+ Theo riêng em đề nghị..: forum nên đỗi cái theme...vì đây là sân chơi chung mà cái them hơi thiên về các bạn girl nên cũng khó hòa đồng...
+ Nên tiếp tục tìm hiễu thêm và mỡ thêm nhiều box thú vị hơn: (đừng quá đa số đưa nhiều box vào 1 box thế thì nhìn hok đc đẹp,hơi nhàm)
Em sẽ tiếp tục suy nghĩ và đóng góp ý kiến nhiều hơn cho rum....
Các anh chị xem góp ý em ạ.....
Nhớ......: Thanks..... 10 10 10
tuankute
tuankute
__ Lv2 _ Thị Vệ __
__ Lv2 _ Thị Vệ __

http://www.tinhyeudanhchoTao.com

Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot Empty Re: Tiếp tục góp ý cho forum....hot hot hot

Bài gửi by ♫†aku.rinfu™♫ Sat Aug 14, 2010 7:36 pm

Đầu tiên, Cám ơn tuankute đã góp ý.Taku cũng xin nhắc nhở bạn là đã có topic đóng góp ý kiến. Bạn nên đưa ý kiến mình vào đó. Không nên lập topic tràn lan thế này. Nếu bạn lo ý kiến của bạn bị chìm vào quên lãng thì Taku xin hứa là BQT thường xuyên check ý kiến của các bạn nên bạn có thể hoàn toàn yên tâm.

• Taku xin nói về đóng góp của bạn.
+ Mở cuộc thi thiết kế logo cho Nhí Nhố ( admin là trọng tài)
- Taku sẽ tiếp thu ý kiến này và thông báo đến BQT. Nhưng Taku nghĩ cuộc thi này sẽ không diễn ra liền được. Do 4rum đang có cuộc thi "Thiết kế áo" cho 4rum. Taku cũng mong các bạn tham gia nhiệt tình để còn có thể tổ chức cuộc thi thiết kế logo.
+ Forum nên tìm thêm nhân tài chẳng hạn như : Designer,code,nhiếp ảnh,...v.v.....
- Hiện nay, BQT đang cố hết sức để tìm thêm nhân tài cho 4rum. Nhưng phần việc này các bạn có thể giúp được BQT bằng cách giới thiệu thật nhiều bạn vào 4rum. Khi đó BQT sẽ có nhiều cơ hội tiếp xúc với nhân tài hơn nữa. Mong các bạn hợp tác.
+ Theo riêng em đề nghị..: forum nên đỗi cái theme...vì đây là sân chơi chung mà cái them hơi thiên về các bạn girl nên cũng khó hòa đồng.
- Taku cũng thấy themes hơi nữ tính. Điều này cũng dễ hiểu vì admin của chúng ta là 1 bạn nữ. BQT sẽ xem xét điều này và hồi đáp bạn sau.
+ Nên tiếp tục tìm hiễu thêm và mỡ thêm nhiều box thú vị hơn: (đừng quá đa số đưa nhiều box vào 1 box thế thì nhìn hok đc đẹp,hơi nhàm)
- Do hiện nay đội ngũ BQT còn thiếu. Chúng tôi không thể quản lý hết tất cả các box. Chúng tôi hứa sẽ xem xét vấn đề thêm Box. Còn việc có nhiều box nhỏ trong 1 box chính. Taku nghĩ điều đó dễ hơn cho các bạn chứ. Như Anime chẳng hạn, có khá nhiều thứ liên quan đến nó, nếu có nhiều box nhỏ sẽ tốt hơn trong việc tiếp cận của các bạn.

♫†aku.rinfu™♫
♫†aku.rinfu™♫
__ E. Phó BC __
__ E. Phó BC __

https://nhinho.catsboard.com

- Similar topics