๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

The King And The Clow Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑The King And The Clow Medal14

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

The King And The Clow Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑The King And The Clow Medal14
๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The King And The Clow

Go down

The King And The Clow Empty The King And The Clow

Bài gửi by shizuka Fri Jul 16, 2010 6:50 pm

The King And The Clow The_king_and_the_clown

Tình hình là hôm bữa thức tới 3h sáng để koi hết kái này. Ngày hôm sau thì nằm liệt trên giường, cố gắng lắm mới lết dậy soi gương mém tí nữa xỉu vì quanh mắt có 2 cái vòng màu tím trông như con gấu mèo á ^"^. Thật là khổ mà. Nói thêm, bác Lee Jun Ki trong này đẹp ko thể tả (mất hết 1 lít máu mũi của shi ah ^^")

Nói sơ qua về nội dung một cái: Gong Gil và Jang Saeng là hai anh hề sống ở thế kỷ 16. Gong Gil là một mỹ nam và vì thế khi anh diễn hề, anh luôn lọt vào mắt xanh của những lão nhà giàu ở những nơi anh đến. Trong một lần anh phải phục vụ một lão dê già lắm của theo lệnh của trưởng đoàn, Jang Saeng đã cứu anh, sau đó họ bỏ trốn đến Han Yang rồi được vào cung phục vụ cho bạo chúa Yonsan - vị vua nổi tiếng tàn ác trong lịch sử Triều Tiên. Thế nhưng trong tim Yonsan là nỗi đau không gì chữa lành được khi lúc nhỏ chứng kiến mẹ mình bị ép uống thuốc độc do bị vu oan, nỗi đau mà chỉ có Gong Gil mới nhìn thấu...

Nói chung là 1 phim SA của Kor, bạn nào anti thì đừng xem chứ nếu chỉ nghĩ 'mình chưa đủ lớn' thì khỏi lo, SA nhẹ hều ah. Mà 4rum mình có ai là fan của bạn Lee Jun Ki ko nhỉ, bạn ý đóng vai Gong Gil đó (ôi máu mũi ta phun mấy lần). Ah, nói wài mới phát hiện ra mình toàn nói nhảm >"<, chìa cái link ra rồi rút lẹ thôi.

Nếu ai mún down thì lên krfilm có đó (giờ lười search lém)
Kòn đây là link xem onl: https://www.youtube.com/watch?v=djs_3Mg72SM (phim có 13 phần, sau mỗi phần bạn chọn phần típ theo để xem nhaz. Enjoy ^^)
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___