๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Những quy định về việc post bài trong forum Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Những quy định về việc post bài trong forum Medal14

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Những quy định về việc post bài trong forum Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Những quy định về việc post bài trong forum Medal14
๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những quy định về việc post bài trong forum

Go down

Những quy định về việc post bài trong forum Empty Những quy định về việc post bài trong forum

Bài gửi by †kedofu† Fri Aug 06, 2010 5:02 pm

Mình xin nhắc để các bạn có bài viết tốt hơn.
1. Khi post bài. Nếu bài viết đó do chính tay các bạn viết. Thì ko cần cần ghi nguồn, và hình ảnh trong bài viết đó các bạn nên edit lại để tránh trường hợp trong ảnh có đóng dấu của web hoặc 4rum khác.Còn nếu bài viết đó các bạn copy từ 4rum khác thì nên ghi rõ nguồn ra để tránh bị xem là ăn cắp.
2. Khi post bài bạn nên cân nhắc kỹ việc bài viết đó có phù hợp với nội dung của 4rum chúng ta ko. Tuyệt đối nghiêm cấm các bài viết mang tính chất phản động hoặc dễ gây hiểu lầm. và đã có 1 trường hợp vi phạm về việc này đó là bạn Kenny.
Mình chỉ xin nhắc nhở các bạn như vậy.Trước khi có bài viết này thì còn cảnh cáo và del bài các bạn. Nhưng sau khi mình viết bài này mình mong các bạn sẽ đọc kỹ trước khi post bài. Vì nếu vi phạm sẽ bị del bài ko cần lý do và sẽ có các hình phạt khác do BQT đề ra kèm theo. Vì 1 nhinhohoi ngày càng phát triển, mong các bạn hãy chung sức.
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

- Similar topics