๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Thắc mắc - Giải đáp Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Thắc mắc - Giải đáp Medal14

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Thắc mắc - Giải đáp Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Thắc mắc - Giải đáp Medal14
๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thắc mắc - Giải đáp

5 posters

Go down

Thắc mắc - Giải đáp Empty Thắc mắc - Giải đáp

Bài gửi by shizuka Tue Jul 20, 2010 11:21 am

Umh, như tên gọi, đây là box jải đáp thắc mắc cho các bạn mem mới cũng như mem cũ trong quá trình sử dụng diễn dàn (do sushi wản lí nhaz, shi chỉ lập thread thui ^^). Shi nghĩ mem trong 4rum của chúng ta khá nhìu (gọi là hi vọng trong tương lai thì đúng hơn nhỉ ^^), nếu để mỗi người có thắc mắc rùi lập một thread riêng sẽ rất phí 'đất'. Vậy nên các bạn có bất cứ thắc mắc nào có thể giải quyết trong 1 hoặc 2 bài post thì xin các bạn hãy vào đây.

Nói vậy không có nghĩa là các bạn không có quyền lập thread mới trong box. Trong trường hợp vấn đề phức tạp cần giải thích dài hoặc có nhìu ý kiến khác nhau, bạn vẫn có thể lập thread mới (cho các mem khác khi cần bik thì dễ search ý mà ^^), còn ko phân biệt đc thì để dành việc cho BQT ha *liếc sushi*

Và lưu ý 1 việc nhỏ, các câu hỏi ko phải chỉ đc trả lời bởi BQT (có khi tới BQT~như shi~ còn làm mặt ngu 0_o nữa là... ) mà tất cả các mem ai bik đều có thể trả lời.

Okie, để shi mở hàng lun nhaz. Ai bik cách thay đổi dòng chữ dưới nick 4rum ko?? Như của shi là 'General' đó.
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___

Thắc mắc - Giải đáp Empty Re: Thắc mắc - Giải đáp

Bài gửi by kuroba_7kaito Tue Jul 20, 2010 1:42 pm

Hoi admin a'k......... Thắc mắc - Giải đáp 474849
kuroba_7kaito
kuroba_7kaito
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by şµŗë Tue Jul 20, 2010 4:33 pm

Ak ak ak... Hiz... đó là chữ phân cấp bậc trong 4rum đó e? Sao thế? Thắc mắc - Giải đáp 560891
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

https://nhinho.catsboard.com

Bài gửi by kuroba_7kaito Wed Jul 21, 2010 1:39 pm

Sao lam thuong dan quoai za chaj......sao Kaito ko co danh tieng za....... Thắc mắc - Giải đáp 750689
kuroba_7kaito
kuroba_7kaito
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by şµŗë Wed Jul 21, 2010 3:12 pm

kuroba_7kaito đã viết:Sao lam thuong dan quoai za chaj......sao Kaito ko co danh tieng za....... Thắc mắc - Giải đáp 750689

_ Đã bảo là lập 1 topic hay đi... Đóng góp cho diễn đàn, người ta vote cho mới có danh tiếng được chứ, trả lời không thì làm sao người ta vote được... Còn nếu muốn lên chức thì chỉ cần viết bài hoặc trả lời đóng góp nhiều thế nào cũng lên cấp bậc Thắc mắc - Giải đáp 365974 hehehe...
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by shizuka Thu Jul 22, 2010 10:52 am

@ Sushi: Umh, ko, chỉ là em thấy phân cấp bậc thì có dòng 'manga mod' rùi nên em mún chuyển cái kia thành .:Hắc Ám Cô Nương:. (bật mí: thật ra nickname này là kủa 1 ng` bạn tặng em á ^^). Nhazzzzzz ss, em năn nỉ đó *mắt to tròn, chớp chớp*

Btw, nếu có thể thì đổi nick em thành màu tím hoặc xanh tím nhaz (xanh tím như màu ava em áh) thật ra là em rất rất ghét màu cam (tính ra mình đòi hỏi hơi nhìu ^^")
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___

Bài gửi by şµŗë Thu Jul 22, 2010 11:44 am

Còn bạn nào có ý kiến giống bạn Shizuka phía trên thì nói để sửa luôn heng Thắc mắc - Giải đáp 474849
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by kuroba_7kaito Thu Jul 22, 2010 1:54 pm

Chuyen Kaito thanh hoang tu dj...... Thắc mắc - Giải đáp 750689
kuroba_7kaito
kuroba_7kaito
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by Quasar Sat Jul 24, 2010 5:39 pm

này sao êm chả hiểu sao tự nhiên có một anh tự nhiên zô tự sướng rồi làm hết sạch việc của tụi em thế. rồi một ngày mình sẽ bốc hới
Quasar
Quasar
___ Ms Đường Chủ ___
___ Ms Đường Chủ ___

http://twitter.com/

Bài gửi by shizuka Wed Aug 11, 2010 4:44 pm

Azzz, làm seo stick 1 topic lên phần 'chú ý' zậy. Ngay cả trong box của mình shi vẫn ko làm đc >,<
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___

Bài gửi by ♫†aku.rinfu™♫ Wed Aug 11, 2010 10:38 pm

Azzz, làm seo stick 1 topic lên phần 'chú ý' zậy. Ngay cả trong box của mình shi vẫn ko làm đc >,<

- Vấn đề sitck topic lên chú ý, chỉ có cấp admin mới làm được. Đây cũng là 1 khó khăn cho chúng ta. Nhưng vì đó là do host quy định. Nên nếu Shi-chan muốn thì pm với Sure nhé!!!
♫†aku.rinfu™♫
♫†aku.rinfu™♫
__ E. Phó BC __
__ E. Phó BC __

Bài gửi by ♫†aku.rinfu™♫ Wed Aug 11, 2010 10:43 pm

này sao êm chả hiểu sao tự nhiên có một anh tự nhiên zô tự sướng rồi làm
hết sạch việc của tụi em thế. rồi một ngày mình sẽ bốc hới

- Bạn có thể nói rõ vấn đề hơn được không? Anh nào tự sướng? Bạn phải nói cụ thể đó là ai thì chúng tôi mới có thể giải quyết được.

p/s: Theo Taku thấy, bạn ở cấp Mod nếu người bạn nói là member thì điều đó là không thể. Còn nếu người đó bằng hoặc hơn cấp bạn thì bạn vui lòng nghĩ đó là hành động muốn 4rum đi lên, vì điều họ làm là cho 4rum chứ không phải cho bản thân họ. Họ không làm luôn phần việc của bạn mà do chính bạn chưa làm hết trách nhiệm mới thấy thế. Peace!!!
♫†aku.rinfu™♫
♫†aku.rinfu™♫
__ E. Phó BC __
__ E. Phó BC __

Bài gửi by şµŗë Thu Aug 12, 2010 8:00 am

Hi... những gì em muốn nói thì Taku nói hết rồi... Duyệt... Rất mong các em các bạn sẽ đóng góp sức cho 4rum nhiều hơn... Đừng nói mà hãy hành động nhé!!!
Còn pé Shi nà ^^ em đợi khi nào 4rum được nhiều bạn biết đến, sis sẽ mua host lúc đó thì mình sẽ có nhiều quyền lợi hơn nhá! Nếu muốn nó thành chú ý thì e cứ nói sis sẽ đưa nó lên...
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics