๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Medal14

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Medal14
๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!!

_Blue_
†kedofu†
♫†aku.rinfu™♫
7 posters

Go down

Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Empty Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!!

Bài gửi by ♫†aku.rinfu™♫ Wed Nov 10, 2010 4:07 pm

♫ Thay mặt BQT 4rum. Taku lập pic này để thông báo với các bạn 1 số điều đang tồn động sau đợt FES Halloween.

• Thứ nhất. Hiện tại BQT chúng tôi nhận thấy có 1 số bạn đang muốn tham gia các PJ của các Group khác. Thật sự mà nói thì BQT chúng tôi luôn tôn trọng các bạn và con đường các bạn đã và sẽ chọn. Bạn nào có nhu cầu tham gia với các Group khác thì các bạn nên thông báo với BQT chúng tôi 1 tiếng. Tránh tình trạng các bạn nhận lời nhóm khác trước khi thông báo đến chúng tôi. Như Taku đã nói ở trên, chúng tôi luôn tôn trọng các bạn nên chúng tôi cũng mong các bạn tôn trọng chúng tôi.

• Sau đợt FES vừa qua, chúng ta đã có 1 số thành công nhất định và mọi người cũng biết đến chúng ta với cái tên N2H Group. Chính vì thế, những điều Taku vừa nêu ở trên cũng vì cái tập thể mang tên N2H này. Hơn ai hết, chúng tôi biết cosplay là bắt nguồn từ niềm đam mê và ở đây, các bạn không có 1 ràng buộc nào với nhóm ngoài sợi dây tình cảm mà chúng ta có được từ cái ngày chưa ai biết đến cái tên N2H.

• BQT chúng tôi mong các bạn đọc và hiểu những gì chúng tôi đã nói. Chúng tôi không muốn các nhóm khác nhìn vào và nói nhóm chúng ta không đoàn kết và thiếu tổ chức, và khi có 1 bạn nào hỏi đến chúng tôi, thì ít nhất chúng tôi cũng biết các bạn như thế nào mà có câu trả lời cho các bạn khác.

• Cuối cùng, chúng tôi xin cám ơn các bạn đã đọc Topic này. Xin cám ơn

P/S: Dù nhóm chỉ còn 2 - 3 thành viên hoặc thậm chí còn 1 mình Taku. Thì vẫn là N2H Group.

♫†aku.rinfu™♫
♫†aku.rinfu™♫
__ E. Phó BC __
__ E. Phó BC __

https://nhinho.catsboard.com

Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Empty Re: Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!!

Bài gửi by †kedofu† Wed Nov 10, 2010 4:56 pm

Đồng ý với Taku. Khi đã là 1 tập thể, dù chưa làm việc với nhau thì cũng nên có sự đoàn kết và tôn trọng lẫn nhau ( đằng này N2H group của chúng ta đã có thành quá cho suốt quá trình làm việc với nhau và bằng chứng là Fes 31/10 vừa qua).
- Cho dù bạn là ai, bạn bao nhiêu tuổi, BQT chúng tôi ko đặt nặng vấn đề đó, khi bạn đến với N2H group, chúng tôi luôn luôn chào đón các bạn, và khi các bạn có ý định ra đi thì hãy tôn trọng chúng tôi bằng cách đưa ra ý định đó cho chúng tôi trước khi các bạn quyết định."Đứng núi này trông núi nọ","có mới nới cũ" là những thứ ko thể tồn tại trong 1 tập thể và ở đây tôi nói đến N2H group của chúng ta.
- Khi tôi viết bài này ra tôi đã được admin thông báo sự việc. Tôi rất buồn, nhưng có lẽ các bạn còn trẻ người. Nhưng thôi, các bạn muốn bước thì chúng tôi sẽ tiễn, và một thời gian sau, nếu các bạn cảm thấy ko còn nơi nào có thể sinh hoạt cùng, thì hãy nhớ về chúng tôi - N2H group - vẫn luôn có 1 mái nhà, có anh có chị vẫn chờ các bạn. Nhưng đến khi đó tôi nghĩ tình cảm sẽ ko còn đc như trước, vì việc các bạn làm hôm nay như là 1 cái lỗ trống để lại trên gỗ khi đã bị đóng đinh vào.

N2H GROUP - Vì tình vì nghĩa chứ không vì FAME.

P/S: vì sự phát triển của N2H, vì 2 thành viên còn lại của BQT, tôi mới nói vậy, chứ đối với bản thân tôi " Oneway là 1 đi không trở lại". Rest in peace Homie.
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! Empty Re: Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!!

Bài gửi by _Blue_ Wed Nov 10, 2010 5:29 pm

đọc xong buồn thiệt... vì cũng hỉu phần nào sự tình...
níu mà cùng đi zới N2H tới chết thì nhớ chừa chỗ cho thằng em này zới hen mấy đại ka... mà mấy huynh có hok cho thằng em này đi theo thì nó cũng bám theo à.... heheh
_Blue_
_Blue_
___ J. Đường Chủ ___
___ J. Đường Chủ ___

Bài gửi by şµŗë Wed Nov 10, 2010 6:30 pm

†kedofu† đã viết:
- Khi tôi viết bài này ra tôi đã được admin thông báo sự việc

Trời đất... Ta chỉ nói là mấy pé đã tham gia thêm V group... Chứ có nói là rời bỏ N2H đi đâu??? Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! 152910 Oan uổng quá Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! 561622
@All: Cám ơn những lời chân thành của 2 Smod... Đã là một con người ai cũng có lòng tự trọng của nó. Nếu Sure nói Sure không buốn hay không khó chịu với việc mấy pé tham gia nhóm khác mà không một lời nào với Sure thì thật tình là Sure nói dóc. Sure không tin vào mắt mình khi Sam nói điều đó ra... Có vẻ như lòng tự trọng bị cái gì đó đâm xuyên qua... Lúc đó cái cảm giác thành quả, sự đoàn kết của 1 tập thể tan biến mất trong đầu Sure... Nhưng Sure không ngăn cấm mấy pé tham gia nhóm khác vì đó là nhu cầu và niềm đam mê riêng của tụi em... Miễn sao mấy em lo được cho cả 2 nhóm... về cả time lẫn tiền bạc...
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by Táo Wed Nov 10, 2010 8:45 pm

Đọc xong cái này sock thế nhờ 26 mà Táo vẫn còn trong nhóm N2H mà 3 Táo 0 bao giờ bỏ nhóm N2H này đâu vì chúng ta là 1 happy big family mà ha :js Táo chỉ cos song song 2 nhóm thui vì Táo nghĩ Táo sẽ lo đủ kinh tế cho cả 2 nhóm mà mình sẽ cos và Táo gia nhập nhóm Sam vì thấy nhóm của Sam cũng vui và thú vị nhắm 35 Nói thẳng ra là nhóm chính thức của Táo là nhóm N2H này và mãi vẫn là nhóm N2H này mà thui 56
Táo
Táo
___ V. Đường Chủ ___
___ V. Đường Chủ ___

http://me.zing.vn/cutepuppy10/profile

Bài gửi by storm_113 Thu Nov 11, 2010 8:29 pm

4
*đọc xong...cháng váng...mất bình tĩnh...trời đất quay cuồng*
Dù là ở gruop nào ih chăng nữa thì N2H vẫn là N2H, V_gruop là V_gruop kon đã chọn gắn bó vs gruop nào thì sẽ gắn bó vs gruop đóa choa dù là ở nhìu gruop khác nhau. Kon đã đặt niềm tin vào N2H thì kon tuyệt đối tin tưởng, yêu quý và gắn bó vs N2H. Về vấn đề ở nhóm cos cùng lúc kon đã nói vs mama lâu rùi tại vì thật sự là song song vs N2H kon còn 1 gruop nữa nhưng cũng hok nặng lắm money thì kon xong ùi time cũng uki nên hok cóa rỳ bận tâm (p/s: kon thíu mama 170k áh áh 25 )
Kon đảm bảo là kon lo dc mọi việc hen zì thế cứ tin tưỡng kon :">
storm_113
storm_113
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by Won Sun Nov 14, 2010 11:17 am

Ây da... cuốj cùg thỳ cũng chưa có aj del N2H ra ngòaj phảj k nhở... :zs
Nếu có aj mún rờj khỏj N2H thỳ nhớ thôg báo cgo ss Sure 1 tjếg nká... :cs gjốg Won nèk... 58 xyn ra khỏj N2H khj BC wuyết đỵh gjảj tán nhóm vào 1 ngày đẹp nào đó khoảng năm 2050...hehe... 61 61
Won
Won
__ Lv1 _ Bàng Chúng __
__ Lv1 _ Bàng Chúng __

Bài gửi by şµŗë Mon Nov 15, 2010 11:10 am

@Won: Giỏi... giỏi... Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! 606740 ( Thông báo!!! Tất cả các mem nên đọc!!! 115267 )
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics