๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Thùng góp ý Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Thùng góp ý Medal14

Join the forum, it's quick and easy

๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Diễn đàn của hội nhóm. Click chuột đăng ký để làm quen nhiều bạn hơn. Chỉ mất 20s thôi mà ^^

Thùng góp ý Medal14๑۩۞۩๑ Diễn Đàn N2H ๑۩۞۩๑Thùng góp ý Medal14
๑۩۞۩๑ NHÍ NHỐ HỘI ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thùng góp ý

†kedofu†
gapro93
kuroba_7kaito
Quasar
şµŗë
Táo
shizuka
11 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Thùng góp ý Empty Thùng góp ý

Bài gửi by shizuka Mon Jul 19, 2010 4:09 pm

È hèm, như các bạn biết thì 4rum của chúng ta thành lập chưa lâu và còn thiếu sót ở nhiều mặt. Shi lập topic nỳ với mong muốn được nghe ý kiến của các bạn về 4rum. Các bạn có thể góp ý về mọi mặt (giao diện, các chế độ, quyền lợi của các thành viên ~cả mod nữa nhaz^^ ~, hay chỉ đơn giản là cách sắp xếp các box sao cho hợp lí ~ví dụ thôi nhaz^^~,...)

Nói chung đây là nơi các bạn dùng ý tưởng của mình để đóng góp cho sự phát triển lớn mạnh của 4rum (umh, hình như mình hơi sung wá rùi *chấm mồ hôi*. Ah, và trong trường hợp bạn có ý kiến thay đổi jì đó trong 4rum, mong bạn nêu lí do nhaz.

*đọc lại từ trên xuống dưới* *lắc đầu* Dạo này mình hành văn dở tệ >"<
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___

Thùng góp ý Empty Re: Thùng góp ý

Bài gửi by Táo Mon Jul 19, 2010 5:42 pm

mình đóng góp là 1 vài bài viết 0 có khung merci nhờ sis sửa lại dùm 60
Táo
Táo
___ V. Đường Chủ ___
___ V. Đường Chủ ___

http://me.zing.vn/cutepuppy10/profile

Bài gửi by şµŗë Mon Jul 19, 2010 6:28 pm

@ Shizuka: Vote cho e một huy chương.
Khung merci là sao e... thì là dấu cộng dấu trừ bên hông bài viết đó? Thùng góp ý 750689 Bạn nào có ý kiến thì cứ nói nha... để 4rum tốt hơn Thùng góp ý 728404
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

https://nhinho.catsboard.com

Bài gửi by shizuka Mon Jul 19, 2010 9:32 pm

Sushi, em xin mở rộng quyền hành của Mod đc ko, quyền edit và del bài của thành viên, khu vực là toàn bộ 4rum. Chứ ko thì khi ss đi vắng mà có chuyện như của bạn kenny là tụi em cũng bó tay.com lun.

Xong vấn đề chính, qua vấn đề phụ, em có nên làm thêm 1 cái thread dành riêng cho thắc mắc ko ss, để tập trung lại 1 chỗ jải quyết cho gọn ý. Mà ss làm em wê wá, bao nhiu chuyện em đang định góp ý thì ss làm lại hết rùi >.<

Btw, em thix giao diện mới (chỉ cần có Fuu_chan là em thix hết ah ^^)
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___

Bài gửi by şµŗë Mon Jul 19, 2010 11:05 pm

^^ hjhj... oh... E có ghj thì ghj từng mục ra... đừng ghj chung chung ^^ hjhj Thùng góp ý 750689
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by Táo Mon Jul 19, 2010 11:49 pm

a thì ra merci là dấu + - tks nha sis 10
Táo
Táo
___ V. Đường Chủ ___
___ V. Đường Chủ ___

Bài gửi by shizuka Mon Jul 19, 2010 11:59 pm

Umh, 'toàn bộ 4rum' mà chưa rõ huh sushi. Ý em là quyền del và edit của mod ở tất cả các box trong 4rum đó (nghe có vẻ tham vọng nhỉ, nhưng mod của 4rum đâu phải chỉ mình mình đâu ta ^^)

Khi có ai spam ở 1 box mà có bạn mod nào đi ngang wa thì tiện warn (hoặc del) lun rùi message lại cho mod của box đó. Tinh thần là thế, có jì ss suy nghĩ ha.

Btw, huy chương có nhất định là Mickey ko ss. Em là Hắc ám cô nương mà chơi cái đó có nhí nhảnh wá ko nhỉ *cười*
shizuka
shizuka
___ M. Đường Chủ ___
___ M. Đường Chủ ___

Bài gửi by Quasar Tue Jul 20, 2010 8:20 am

ah chi sure nay. nen tem phan viet wall va status de co ai ui nhau thi co the thi tham
Quasar
Quasar
___ Ms Đường Chủ ___
___ Ms Đường Chủ ___

http://twitter.com/

Bài gửi by kuroba_7kaito Tue Jul 20, 2010 1:45 pm

Co cach na`o tat nhac nen dc hem za sure rau lam sao moi coa danh tieng za....... Thùng góp ý 140487
kuroba_7kaito
kuroba_7kaito
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by şµŗë Tue Jul 20, 2010 5:01 pm

Sushi, em xin mở rộng quyền hành của Mod đc ko, quyền edit và del bài của thành viên, khu vực là toàn bộ 4rum. Chứ ko thì khi ss đi vắng mà có chuyện như của bạn kenny là tụi em cũng bó tay.com lun.

_ Mod nào cũng có quyền edit và del những bài bất lợi trong 4rum (Nhưng chỉ với chuyên mục mình quản lý). VD: e quản lý chuyên mục Manga - Anime thì những bài trong chuyên mục của e, e có thể del hoặc sửa chửa. Mỗi Mod là phải có trách nhiệm với mục mình quản lý, quan sát và trông nom xem bài nào spam thì del và nhắc nhở. Bởi thế nên sis mới phân ra nhiều chuyên mục cho nhiều Mod cùng quản lý... Như thế dễ hơn. Admin thì xem xét toàn bộ diễn đàn.

Xong vấn đề chính, qua vấn đề phụ, em có nên làm thêm 1 cái thread dành riêng cho thắc mắc ko ss, để tập trung lại 1 chỗ jải quyết cho gọn ý. Mà ss làm em wê wá, bao nhiu chuyện em đang định góp ý thì ss làm lại hết rùi >.<

Btw, em thix giao diện mới (chỉ cần có Fuu_chan là em thix hết ah ^^)

_ Hì hì... Ok e Thùng góp ý 34527Thùng góp ý 34527Thùng góp ý 34527

Btw, huy chương có nhất định là Mickey ko ss. Em là Hắc ám cô nương mà
chơi cái đó có nhí nhảnh wá ko nhỉ *cười*

_ Ờ... sis chỉ định làm ký hiệu "Danh Tiếng" thôi! Danh tiếng là mỗi lần được người ta thanks sẽ thêm được 1 điểm.

@ Quasar: Cái đó để sis coi lại... 4rum mình là 4rum miễn phí nên sis phải đi lụm lặt về trang trí cho nó e ạ... hizzz
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by Quasar Wed Jul 21, 2010 3:45 pm

e nghĩ nên thêm chế độ bình chon chị ạ như thế thì có nhiều cái hay""CƯỜI NHAM NHỞ. khong nen doi them nhieu qua.cai nay e thay xinh xinh.hj.chi them cai cong cu font dc khong.day la hau qua hong viekey.chi dang doc.hic
Quasar
Quasar
___ Ms Đường Chủ ___
___ Ms Đường Chủ ___

http://twitter.com/

Bài gửi by şµŗë Wed Jul 21, 2010 4:25 pm

Chị sẽ lập một cái topic nói rõ về điều này!
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by gapro93 Thu Jul 22, 2010 8:01 pm

theo tui nên có phần dành cho mảng học tập chứ nhỉ!!
gapro93
gapro93
__ Lv1 _ Bàng Chúng __
__ Lv1 _ Bàng Chúng __

Bài gửi by gapro93 Thu Jul 22, 2010 8:04 pm

trời ơi mình chúng ta dang ở chế độ phong kiến quyền lực vào tay nữ hoàng......kiếp quá đi..............!!!!!!!!!!!!
gapro93
gapro93
__ Lv1 _ Bàng Chúng __
__ Lv1 _ Bàng Chúng __

Bài gửi by şµŗë Thu Jul 22, 2010 9:06 pm

gapro93 đã viết:trời ơi mình chúng ta dang ở chế độ phong kiến quyền lực vào tay nữ hoàng......kiếp quá đi..............!!!!!!!!!!!!

_ Không biết bạn có đọc nội quy của Hội chưa? Thùng góp ý 544305 Mình đọc những bài của bạn thấy bạn hình như đang nói khích điều gì đó về BQT... Thùng góp ý 915697 Tất nhiên mình có thể xóa những bài khiêu khích đó của bạn. Thùng góp ý 135365 Nhưng mình không làm thế vì mình không muốn bạn nghĩ BQT lạm dụng chức quyền. Thùng góp ý 115935 Với lại mình không có những suy nghĩ tiêu cực như những gì bạn nghĩ! Đây không phải là chế độ phong kiến. Bạn thấy đấy! Ai cũng có quyền lợi cả Thùng góp ý 135365 Các cấp bậc được chia như thế là để vui thôi không có ý gì sâu xa... Thùng góp ý 384743 Đây là 4rum của Nhí Nhố Hội... Là 4rum của những người bạn... Mình không quan tâm nó nhiều mem hay ít mem... Mình tạo 4rum này chỉ muốn kết nối các mem trong hội lại với nhau... vì thế những ai không thích gia nhập hội hoặc có ý khiêu khích trong diễn đàn mình đều có thể "tiển đưa nick đó" đến "một thế giới khác" ngoài diễn đàn. Thùng góp ý 645972
şµŗë
şµŗë
___ G. Bang Chủ ___
___ G. Bang Chủ ___

Bài gửi by †kedofu† Thu Jul 22, 2010 9:34 pm

şµŗë đã viết:
gapro93 đã viết:trời ơi mình chúng ta dang ở chế độ phong kiến quyền lực vào tay nữ hoàng......kiếp quá đi..............!!!!!!!!!!!!

_ Không biết bạn có đọc nội quy của Hội chưa? Thùng góp ý 544305 Mình đọc những bài của bạn thấy bạn hình như đang nói khích điều gì đó về BQT... Thùng góp ý 915697 Tất nhiên mình có thể xóa những bài khiêu khích đó của bạn. Thùng góp ý 135365 Nhưng mình không làm thế vì mình không muốn bạn nghĩ BQT lạm dụng chức quyền. Thùng góp ý 115935 Với lại mình không có những suy nghĩ tiêu cực như những gì bạn nghĩ! Đây không phải là chế độ phong kiến. Bạn thấy đấy! Ai cũng có quyền lợi cả Thùng góp ý 135365 Các cấp bậc được chia như thế là để vui thôi không có ý gì sâu xa... Thùng góp ý 384743 Đây là 4rum của Nhí Nhố Hội... Là 4rum của những người bạn... Mình không quan tâm nó nhiều mem hay ít mem... Mình tạo 4rum này chỉ muốn kết nối các mem trong hội lại với nhau... vì thế những ai không thích gia nhập hội hoặc có ý khiêu khích trong diễn đàn mình đều có thể "tiển đưa nick đó" đến "một thế giới khác" ngoài diễn đàn. Thùng góp ý 645972
Admin nè.đừng bức xúc thế.topic này là ý kiến của mem thôi.mà bạn gapro93 nè , cho dù admin là nam hay nữ thì admin vẫn có quyền cao nhất.khi tham gia vào bất kì group hay giuld nào.phải tuân thủ người đứng đầu bạn nhé...bạn có thể nói ra bức xúc của mình.nhưng lựa lời mà nói , lời nói chẳng mất tiền mua mà.ý kiến về việc mở box về học tập của bạn rất hay, BQT sẽ xem xét vấn đề đó.mong bạn và những bạn mem mới sẽ có những đóng góp tích cực cho 4rum.
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

Bài gửi by kuroba_7kaito Fri Jul 23, 2010 2:01 pm

Noi lieu la`m j xu'c y...... Thùng góp ý 140487 Thùng góp ý 870660 Thùng góp ý 60653
kuroba_7kaito
kuroba_7kaito
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by †kedofu† Fri Jul 23, 2010 2:06 pm

kuroba_7kaito đã viết:Noi lieu la`m j xu'c y...... Thùng góp ý 140487 Thùng góp ý 870660 Thùng góp ý 60653
chài. chú em muốn xúc thì anh cho ra ngoài xúc đất xúc cát.cái này gọi là quân tử đụng khẩu ko đụng thủ.cái gì cũng nói lý trước.nó ko nghe thì bem thấy tía nó luôn.
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

Bài gửi by gapro93 Fri Jul 23, 2010 5:00 pm

Thùng góp ý 140487 Tui đã có những lời sai ít nhiều gây ảnh hưởng đến BQT và admin vì vậy tui muốn gửi lời xin lỗi đến BQT đặc biệt là admin đồng thời tui cũng chuẩn bị tinh thần nhận phạt nếu như BQT thấy đó là điều cần thiết đối với một thành viên như tui!
gapro93
gapro93
__ Lv1 _ Bàng Chúng __
__ Lv1 _ Bàng Chúng __

Bài gửi by †kedofu† Fri Jul 23, 2010 5:39 pm

ko sao đâu gapro93. sai thì anh em chỉ nhắc nhở thôi.số gắng đừng sai phạm nữa là đc.nhớ chú ý những gì mà anh em đóng góp về bản thân chú rồi sửa sai đi nhé.
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

Bài gửi by Táo Fri Jul 23, 2010 6:42 pm

gapro93 đã viết:Thùng góp ý 140487 Tui đã có những lời sai ít nhiều gây ảnh hưởng đến BQT và admin vì vậy tui muốn gửi lời xin lỗi đến BQT đặc biệt là admin đồng thời tui cũng chuẩn bị tinh thần nhận phạt nếu như BQT thấy đó là điều cần thiết đối với một thành viên như tui!
gapro biết nhận lỗi là tốt rồi :js
Táo
Táo
___ V. Đường Chủ ___
___ V. Đường Chủ ___

Bài gửi by ♫†aku.rinfu™♫ Sat Jul 24, 2010 1:40 am

Là thành viên mới tham gia và sau 1 hồi tham quan tôi xin góp ý 1 số việc như sau:
- có 1 số pic post nhầm chỗ gây loãng cho 4rum. đề nghĩ các bạn xem lại vấn đề này.
- 1 số thành viên post bài không dấu nhưng vẫn không thấy nhắc nhở.
- đây là box góp ý và thắc mắc nên những reply không có tính góp ý và thắc mắc thì các bạn nên del. Không tranh luận ở đây, vì như thế thì nó kô còn là box góp ý - thắc mắc nữa
♫†aku.rinfu™♫
♫†aku.rinfu™♫
__ E. Phó BC __
__ E. Phó BC __

Bài gửi by †kedofu† Sat Jul 24, 2010 1:50 am

Trưởng lão taku nói đúng.chúng ta sẽ chỉ để những ý kiến mang tính góp ý,có giá trị.chúng ta là những người quản lý,thì phải làm cho 4rum gọn gàng có kỷ cương.đúng ko Taku 21 phải ko Sure.ngoài ra mình nghĩ.mỗi tháng nên có cuộc họp BQT để có cách quản lý 4rum tốt hơn.
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

Bài gửi by kuroba_7kaito Sat Jul 24, 2010 12:45 pm

Toi thi thay co nguoi lam dung chuc quyen de de dau cuoi co nguoi khac thi co..... Thùng góp ý 139721
kuroba_7kaito
kuroba_7kaito
__ Lv3 _ Cận Thần __
__ Lv3 _ Cận Thần __

Bài gửi by †kedofu† Sat Jul 24, 2010 5:21 pm

kuroba_7kaito đã viết:Toi thi thay co nguoi lam dung chuc quyen de de dau cuoi co nguoi khac thi co..... Thùng góp ý 139721
bạn có thể nói cụ thể là ai ko.lạm dụng cái gì? công việc của Mod và Smod là làm cho 4rum ngày càng tốt hơn.những gì chúng tôi làm, nếu ko vừa ý bạn cứ ý kiến.đừng nói bóng nói gió.okie?
†kedofu†
†kedofu†
___ S. Phó BC ___
___ S. Phó BC ___

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics